hujambo msikilizaji hii ni nhk World radio japan ni wakati wa kipindi cha chajifunze kijapani mwenyeji wako ni mimi asha juma na mimi ni paul alpons tufurahie kujifunza kijapani kwa pamoja leo tajifunza somo la arobaini na saba usemu wa msingi ni Nihongo no nihongooshi yume mees ndoto yangu ni kuwa mwalimu wa lugha ya kijapani muhusika mkuu ni ana mwanafunzi kutoka tailand kipindi cha kusoma kwa ana cha takribani mwaka mzima nchini japani kimekaribia kumalizika leo ana darasa la mwisho katika chuo kikuu tusikilize mazungumzo ya somo la saingni minasan no yume osiete kdasai Watashi wa nihongo koshi ni narnoga yue des sasa hebu nikupe maelezo kuhusiana na mazungumzo ya somo la leo profesa suzuki amerejesha makaratasi ya mtihani kwa wanafunzi rodrigo amepata alama zote ana ana alama 95 profesa suzuki anaangalia wanafunzi na kusema sao 皆さんの夢を教えてください。Yani, 最後に。皆さん。夢を教えて。教えます。 linafuatiwa na dasa yani tafadhali umbo la te la like, kitenzi likifuatiwa na kudasai inaonyesha ombi iyo ni kweli osietekdasai inamaanisha tafadhali elezea rodrigo anajibu bukwa yioisustai des nataka kutembelea kote nchini japani ina inamaanisha mimi hutumika na mwanamme iwapo anajiashiria mwenyewe wa inaonyesha mada n ni japani o inaonyesha mahali pa kupitia Ishiu. ni mzunguko mmoja lakini katika muktadha huu ni kutembelea kote nchini japani inajumuisha namba yani moja na kiambishi cha kuhesabu kwa hiyo unasema Ishoo, badala ya ishu au io hiyo ni kweli Shitai. ni mnyambuliko wa kitenzi yani kufanya masu ambayo ni sehemu ya shimasu inabadilika na kuwa tai iwapo utasema umbo la tai la kitenzi utakuwa unaelezea matumaini yako ana anasema kwa kusita Watashi wa ni ig i wa upande wangu ndoto yangu ni kwwa mwalimu wa lugha ya kijapani ni mimi wa inaonyesha mada Nihongo. ni lugha ya kijapani ni mwalimu pia unaweza kusema Sensei. ni inaelezea matokeo ya mabadiliko Naru. ni umbo la lakikaui Yani kuwan no. inabadilisha vitenzi na kuwa nomino ikiwa itaongezwa kwenye vitenzi vya muundo wa kawaida kama vile umbo la ta na umbo la kikamusi kwa hiyo unasema kohii narun imebadilika na kuwa nomino au sio hiyo ni kweli na. inaonyesha kiima Yume. ni ndoto Des ni ya, ya kumalizia je ana anataka kuwa mwalimu kama profesa nafikiri hivyo sakura ambaye ni mwelekezi wa ana pia ana lengo la kwa mwalimu wa lugha ya kijapani huenda ana ameshawishiwa na sakura sasa tujaribu kutamka usemi wa msingi kwa leo ndoto yangu ni kwa mwalimu wa lugha ya kijapani 日本語教師になるのが夢です。最後に、皆さんの夢を教えてください。僕は、日本を一周したいです。私は、日本語教師になるのが夢です。 na sasa ni ya ya mwalimu tufundishe profesa akane tokunaga ndiye mambo msingi kwa hii leo leo umejifunza kitenzi ambacho kimebadilika na kuwa nomino ni hongo kioshini narunoga yumedes ntoto yangu ni kuwa mwalimu wa lugha ya kijapani tafadhali tufundishe kwa kina kuhusiana na namna tunavyoweza kubadilisha vitenzi na kuwa nomino ani hivyo tumuulize mwalimu anasema kubadilisha vitenzi kuwa nomino unaongeza no au koto kwenye kitenzi cha muundo wa kawaida kama vile umbo la kikamusi au umbo la ta acha nikuelezee hili kwa kutumia usehemu wa msingi kwa hii leo ndoto yangu ni kwa mwalimu wa lugha ya kijapani ili kubadilisha narimas yani kuwa iwe nomino unaongeza no kwenye umbo la kikamusi la narimas ambalo ni nar na inakuwa Naru no ambayo ni nomino ndoto yangu ni kwa mwalimu wa lugha ya kijapani ni nihongo koshi ni no nnoa yume es unaweza kutumia koto badala ya no kwa hiyo naro no kuwa pia inaweza kuwa narukoto ikiwa utatumia naro koto sentensi hiyo itabadilika na kuwa nihongo koshi ni narkoto ga yume des lakini unaweza tu kutumia koto ikiwa utabadilisha kitenzi kabla tu ya des mwisho wa senensiwa mfano unaweza kusema sentensi hiyo hiyo ndoto yangu ni kwa mwalimu wa lugha ya kijapani kwa kutumia no yume. yani ndoto yangu kama ifuatavyo oewang no shnko des hayo ndiyo tuliyokuandalia katika kone ya mwalimu tufundishe na sasa sas koataakasatihii hutumika pale mtu anapozungumza au kusoma kuhusu kitu fulani bila ya shida yoyote ikiwa uliweza kusoma kitabu cha kijapani bila matatizo yoyote unaweza kusema niliweza kusoma kitabu cha kijapani sura suraeno hilo linaelezea jinsi watu wanavyozungumza kwa haraka pia unatumia neno hilo ikiwa mtu fulani anazungumza na wengine kuhusu kitu ambacho hatakiwi kukizungumza pia perapera inaelezea vile ambavyo watu wanazungumza lugha za kigeni bila wasiwasi lakini katika muktadha huo matamshi yake ni tofauti ili kumaanisha hivyo unahitajika kusema hivi pera pera. katika kona ya tanakali sauti hii leo umejifunza sirasira na perapera pera. kabla ya kukamilisha somo la leo ni wakati wa tafakuri ya ana u nimekuwa nikisoma katuni za manga za kijapani kila siku sasa ninaweza kusoma surasura sura, bila kutumia kamusi humekuwa mwaka wenye mafanikio kwangu bila shaka umefurahia somo la 47 useemu wa msingi kwa hii leo ni nihongo kyoshini narunonga yumedes yani ndoto yangu ni kuwa mwalimu wa lugha ya kijapani kipindi kijacho litakuwa somo la mwisho O sicóseco de Mui um