ujambo msikilizaji hii ni nhk ninhkw radio japan ni wakati wa kipindi cha jifunze kijapani mwenyeji wako ni mimi asha juma na mimi ni paul alpons tufurahie kujifunza kijapani kwa pamoja leo utajifunza somo la 3ethinasaba usemi wa msingi ni hiaomitai usui otabeaisimaa yani niliona mlimafuji ni kala sushi na kadhalika muhusika mkuu katika kipindi hiki ni ana mwanafunzi kutoka tailand ana amerejea bwenini jijini tokyo kutoka mji wa shizuoka na anamwelezea mama msimamizi wa bweni jinsi safari yake ilivyokuwa sasa tusikilize mazungumzo ya somo la37 lkado dat a それはよかったわね. hebu ni kupe maelezo kuhusiana na mazungumzo hayo mama msimamizi wa bweni anamuuliza ana iouwau yani safari yako ilikuwajeni Lyoko... safari wa... inaonesha mada Do. ni vipi au namna gani ni kiwakilishi cha kuuliza hali ya msikilizaji au maoni ya msikilizaji d ni umbo la kawaida la d ambalo humalizia sentensi kwa hali ya wakati uliopita kauli hiyo ni swali kwa hiyo tamka sentensi kwa toni ya juu ana anajibu najibu womitai osushiotabetari wo simasta niliona mlima fuji ni kala sushi na kadhalika huo ndio usemu wa msingi kwa hii leo usemi huu una taari mara mbili umekuwa makini kweli kwelikweli inatumika ikiwa utatoa mifano kutoka baadhi ya vitendo hapa ana anatoa mifano miwili kuona mlima fuji na kula sushi ikiwa ni baadhi ya vitu alivyofanya alipokuwa shizuoka fuji inaonesha mtendwa ni niliona ni umbo la taa la a yaani kuona ukiongeza ri baada ya kitenzi hicho cha umbo la taa inakuwaa je mfumo huo ni sawa na osushi o tabetari ndiyos matonge madogo ya wali na minofu ya samaki wa bichi o iliyopo kabla ya sushi inafanya neno hilo kuwa la kiungwana inayofuata inaonyesha mtendwa inajumuisha umbo la taa kitenzi cha tabemas yani kula ambacho ni tabeta nilikula na Ri inaashiria hali ya wakati uliopita waneno shimas yaani kufanya ana anaendelea tanoshikatta des yaani nilifurahia tanoshikatta ni nilifurahia ni umbo la wakati uliopita la kivumishi tanosi kufurahia des ni neno la kiungwana la kumalizia sentensi mama msimamizi wa bweni anajibu sorewa yokatta wa wane yani ilikuwa nzuri nimefurahi kusikia hivyo sore ni hiyo hapa inaashiria kile ambacho mama msimamizi wa bweni amekisikia kutoka kwa ana muda mfupi uliopita wa inaonesha mada yokatta ni ilikuwa nzuri ni umbo la wakati uliopita la kivumishi yaani nzuri wa kwenye Wane. inatumiwa na wanawake wazima kuliko vijana ne unaitumia mwisho wa sentensi inaonyesha huruma aliyonayo mama msimamizi wa bweni kwa kile kilichosemwa na ana ikiwa wewe ni mwanamme hautatumia wa badala yake utasema wy 旅行はどうだった富士山を見たりお寿司を食べたりしました。楽しかったです。それはよかったわね。 na sasa niko na mwalimu atufundishe msimamizi wa kipindi hiki ni profesa kanetukunaga ataketufundishe mambo ya msingi katika somo la leo tafadhali tufundishe kwa kina jinsi ambavyo tunaweza kutoa mifano kwa kutumia tari kama ni hivyo tumuulize mwalimu. anasema unapotoa mifano miwili ama mitatu miongoni mwa vitendo kadhaa unatumia vitenzi vya umbo mbola ta ri baada ya kila kitenzi cha umbola taa kwa mfuatano mwishoni unamalizia sentensi kwa kutumia shimasi yani nafanya shimasta nilifanya au staides yani ninataka kufanya kwa mfano kwenye mazungumzo ya somo la leo ana alifanya mambo mengi alipokuwa shizuoka miongoni mwayo alimwelezea mama msimamizi wa bweni kwa kutoa mifano miwili kuwa aliona mlima fuji na akala sushi anapozungumzia mlima fuji anatumia umbo la taa la kitenzi yaani kuona ambalo ni ta kisha anaongeza ri kwenye neno hilo na kusema ai anapozungumzia sushi anatumia umbo la taa la abea yaani kula ambalo ni akaongezari kwenye neno hilo na kusema kuwa tabetari kwa pamoja niliona mlima fuji nikala sushi na kadhalika inakuwa o mitari hujisanomitari usushiotabetari shimasta ana alipokuwa ziarani alifanya haya na mengineo ikiwa utatumia tari kuorodhesha kile unachofanya au ulichofanya unaweza kuonyesha kwamba ulifanya pia mambo mengine vilevile vile, tari ina matumizi mengine ikiwa utaorodhesha vitendo vyenye maana kinyume kwa wakati mmoja kwa kutumia tari unamaanisha kwamba unafanya vitendo hivyo mara kwa mara kwa mfano ninakwenda na kurudi mara kwa mara ni ashimas na ukitaka kusema nawasha na kuzimataa mara kwa mara ni na sasa niko yata na yatanakali sauti maada ya leo ni uchovu oo heto, heto. anayesema hetoheto bila shaka lazima awo amechoka unasema heoheto unapokuwa umechoka na kuhisi kwa dhaifu kwa mfano unasema neno hilo ikiwa umechoka baada ya safari ndefu pia unasema unapokuwa umechoka kabisa na kuhisi kana kwamba umeishiwa nguvu kusikiliza tu maneno hayo kunanifanye nihisi uchovu pia kuna usemi mwingine Guttari. Guttari inaelezea vile ambavyo mtu amepoteza nguvu kwa sababu ya uchovu au ugonjwa kwenye kona ya tanakali sauti hi leo umejifunza kuhusu toetoktktt kabla ya kukamilisha ni wakati wa tafakuri ya ana zawadi niliyomletea mama msimamizi wa bweni kutoka shizuoka ni biskuti zilizo na ladha ya chai ya kijani ilikuwa vigumu kuchagua cha kumletea kulikuwa na peremende na chokoleti zilizo na ladha ya chai na vingine vingi wa japani ni hodari katika kubuni bidhaa mpya bila shaka umefurahia somo la 7 katika kipindi kijacho ana ambaye kwa kawaida huwa ni mwenye afya njema alitokewa na jambo ambalo si la kawaida usikose kujumuika nasi