ujambo msikilizaji hii ni nhk ninhkwrd radio japan ni wakati wa kipindi cha jifunza kijapani mwenyeji wako ni mimi asha juma na mimi ni paul alphons tufurahie kujifunza kijapani kwa pamoja leo tutajifunza somo la ishiini usemi wa msingi leo ni nihonno utao utatta kotonga alimaska umewahi kuimba nyimbo za kijapani mhusika mkuu katika kipindi hiki ni ana mwanafunzi kutoka tailand katika kipindi kilichotangulia ana alipotea alipokuwa shinjuku lakini alikutana na wenzake sakura na rodrigo sasa wamekwenda kwenye kibanda cha karaoke tusikilize mazungumzo ya somo la ishirini nna san wa nyihonno utao utata kotoga alimaska どんな曲が得意アニメの曲です。ササエボニコペマイレーゾコウシアナナソモヒリ、ロドリゴアナモ a a n ナ。アンナさんは日本の歌を歌ったことがありますかイアニ、アナ、a メワヒクインバニンボザ i ジャパ a アオ、アナ、ウナチギリバヤクインバニンボザ a ジャパニ。アンナさん。 ni namna ya kumwita ana kwa njia ya heshima wa inaonyesha mada nihon ni japan no inaunganisha nomino uta ni nyimbo o inaonyesha mtendwa utata ni umbo la taa la kitenzi cha utaimas yani kuimba ukiambatanisha koto baada ya kitenzi cha umbo la kikamusi au kitenzi cha umbo la taa unabadilisha kitenzi kuwa nomino pia kama ilivyo kwenye utata koto ukiambatanisha kuwa vitenzi vya umbo la ta unaweza kuzungumzia kile ambacho umewahi kukifanya kabla ni sawa na kuelezea tajriba tajiribahapa taa inamaanisha tajiriba ya kuimba na. inaonyesha kima katika muktadha huu arimas inajumuisha kitenzi kinachoashiria umilikaji yaani kuwa nayo na ka ambayo inabadilisha sentensi kuwa swali katika somo la saba arimas ilimaanisha uwepo katika somo la tisa ilimaanisha kufanyika kwa tukio sasa tumejifunza ya kwamba arimas inamaanisha kuwa na uzoefu kama vile tajiriba hiyo ni kweli kando na tajiriba mara nyingi huwa tunatumia arimas ikiwa unasema una kitu kama vile muda au nafasi sasa tujifunze namna ya kutamka usemi wa msingi kwa hi leo je umewahi kuimba nyimbo za kijapani unaposema utatakoto baada ya uta unatulia kidogo na mwisho sentensi uitamke kwa toni ya juu utautatakotoga amasa ana anajibu hai alimas yaani ndiyo nimewahi au ndiyo ni nayo hai ni ndiyo alimas ni ni nayo nitasemaje ikiwa sijawahi kuimba nyimbo za kijapani unasema iye alimase yani sijawahi au sina tujifunze namna ya kujibu kwa kukubali na kukanusha kukubali ni hai arimas kukanusha ni iye alimase sasa ana anauliza donna cyoku ga tokui yani nyimbo gani unazoweza kuimba vizuri donna ni aina gani Kyoku. ni nyimbo nga inaonyesha kiima ou ni mzuri katika au hodari ni kivumishi neno tokui lilitamkwa kwatoni ya juu kwa hiyo ni swali hilo au ndiyo baada ya tokui s ambayo inamalizia sentensi inayouliza swali kiungwana limeondolewa je kinyume cha tokui yaani si mzuri wa kufanya jambo fulani unasemaje yeah. ni nigate sasa tusikilize mazungumzo ya somo la leo ana anajibu anime no kyoku des ni nyimbo za katuni za anime anime ni katuni za anime ni kifupisho cha ni neno ambalo limekopwa no inaunganisha nomino noino des. Ni neno la kiungwana la kumalizia sentence. Sansa tusikilize tena mazungumzo ya somo la 20. Usemu wa msingi ni Nippon no uta o utatta koto ga arimasu ka? Ye, yeah, umewahi kuimba nyimbo za kijapani? Anna-san wa Nippon no uta o utatta koto ga arimasu ka? Hai, arimasu. Donna kyoku ga tokui? Anime no kyoku desu. sasa ni wakati wako na ya mwalimu tufundishe msimamizi wa kipindi hiki ni profesa kan tokunaga ambaye anatufundisha mambo ya msingi umejifunza ya kwamba unaweza kuzungumzia tajiriba kwa kuunganisha vitenzi vya umbo la taa na kotoga rimas tafadhali tufundishe kwa kina kuhusiana na hilo kama ni hivyo tumulizi mwalimu anasema umbo la taa la vitenzi linaonyesha kitendo kilichofanyika katika wakati uliopita au ambacho kiko katika hali timilifu hayo ndiyo ambayo umejifunza katika masomo yaliyotangulia na ikiwa utaunganisha umbo la taa la kitenzi na kutunga arimas unaweza kuzungumzia kitu ambacho umekifanya katika siku za nyuma yani tajiriba ulionayo kwa mfano ikiwa utabadilisha utaimasi yani kuimba iwe utatta koto nga arimasi itamaanisha nimewahi kuimba au nina tajiriba ya kuimba ili ubadilishe ari kuwa umbo la kukanusha unasema arimasem kwa hiyo umbo la kukanusha la utatta koto nga arimas yani nimewahi kuimba ni inayomaanisha sijawahi kuimba na hayo ndiyo tuliyokuandalia katika kona ya mwalimu tufundishe na sasa ni wakati wa tanakali sauti hiyo ni sauti ya treni iliyo kwenye mwendo au siyo ndiyo ni maneno gani yanayokujia kuelezea ya sauti hiyo kwa kijapani unasemaji gtngn gtn oh kumbe ifuatayo pia ni sauti inayohusishwa na treni hiyo ni sauti ya ishara ya onyo katika makutano ya reli na barabara ama nimekosea hiyo ni kweli kwa kijapani sauti hiyo inaelezwa kama kanan kan. katika kona ya tanakali sauti umejifunza ngatan goton na kanan kan. kabla ya kukamilisha ni wakati wa tafakuri ya ana tu juo kwa mara ya kwanza nchini japani nimekwenda katika banda la karaoke nimesikia ya kwamba kuna watu wanaokuja kufanya mazoezi ya kuimba peke yao hakika nimeshangaa bila shaka umefurahia somo la ishirini usehemu wa msingi ni nihonno utaa utattakotoga alimaska je umewahi kuimba nyimbo za kijapani katika kipindi kijacho tutaangazia vile ambavyo ana na marafiki zake wanavyoendelea katika banda la karaoke usikose nasi