uujambo msikilizaji hii ni nhk world radio japan ni wakati wa kipindi cha jifunza kijapani mwenyeji wako ni mimi asha juma na mimi ni paul alons tufurahie kujifunza kijapani kwa pamoja leo tutajifunza somo la 17 usemi wetu wa msingi hii leo ni ususumewanandesa yani pendekezo lako ni lipi mhusika mkuu katika kipindi hiki ni ana mwanafunzi wa kigeni kutoka kutokatailand yuko kwenye duka la kuuza vitabu na rafiki zake sakura na rodrigo haya ndiyo mazungumzo yao kwenye upande ambako katuni za manga zinauzwa sasa hebu tusikilize mazungumzo ya somo la kumina saba. Ha, kono hoi, na kuminasb サクラさんのおすすめは何ですかこれはどうホラーはちょっとササマレスナナあっこの本いいなああっキチャブーヒキニキズーリあっこの本イナギョムイシャンマニノマウイリアンバイオニ kono yani hiki na hn yaani kitabu kwa pamoja inamaanisha kitabu hiki n ni kizuri Ina. ni kivumishi kinachomaanisha kizuri na. ni neno unaloongeza mwisho wa sentensi unasema hivyo ikiwa unazungumza peke yako kufurahi ni ureshii kwa hiyo ninaweza kujiambia ureshii na ikiwa nimefurahi au ni kweli ana ad ooai so. yani, kile pia kinaonekana kuvutia ni kile inamaanisha pia omosiroso ni kuonekana kuvutia umbo halisi la neno hili ni omoshiroi i yani, kuvutia unabadilisha sehemu ya mwisho ya I. na iwe so. ili upate omoshiroso so? inaonyesha ya kwamba unabahatisha au nafanya maamuzi kutokana na muonekano wa kitu fulani sasa ana anaangalia vitabu vingi vya manga ambavyo vinaonekana kumvutia hawezi kuamua ni kipi atakachokinunua kwa hiyo anamuuliza sakura sak san no osusme wa nan sakura pendekezo lako ni lipi ni pendekezo no lipid sano san ossme ni mapendekezo ya sakura wa inaonyesha mada adeska ni ni nini bila shaka unakumbuka usemi wetu wa msingi hii leo ni ususme wa nandeska pendekezo lako ni lipi tafadhali kariri hilo sakura anachukua kitabu kimoja na kukipendekeza kwa ana kore wa do unaonaje kuhusu hiki Kole ni hiki wa inaonyesha hkinaonyesha ni unaonaje ni usemi unaotumika kuulizia kuhusu mawazo ya mtu mwingine hapa baada ya neno hilo deska limeondolewa ukiondoa neno hilo sentensi inasikika kawaida ni swali kwa hiyo litamke kwa toni ya juu ana anaangalia kitabu ambacho kimependekezwa na sakura na kujibu Hora wa simulizi za kutisha mimi kidogo kidogoni ah. simulizi za kutisha ni neno ambalo limekopwa kutoka lugha ya kiingereza wa inaonyesha mada chotto. ni kidogo unaweza kusema hivi kukataa pendekezo kwa namna ya kiungwana ama isiyo ya moja kwa moja baada ya choto usemi wa kukanusha kama vile ni vigumu kwangu au siwezi huondolewa unakwepa kutumia semi kama hizo ili nia yako ya kukataa isijitokeze waziwazi kwa hiyo mtu anaponipa kitu ambacho sikitaki ninaweza kukikataa kwa kusema choto hebu sasa tusikilize mazungumzo ya somo la kumi na saba kwa mara nyingine ina sakrasann ssimewa nandeska korewa do hora wa oto na sasa ni ikona ya mwalimu tufundishe msimamizi wa kipindi hiki ni profesa kanitokunaga ambaye atatufundisha mambo ya msingi kwa hileo leo tumejifunza kuhusu omoshiroso yaani kuonekana kuvutia unatakiwa kusema hivyo ikiwa utakuwa unabahatisha tunataka kujifahamisha zaidi kuhusiana na vile tunavyotumia misemo kama hiyo kama ni hivyo tumuulize mwalimu watasigsemasho anasema umushiro so. ni inaonekana kuvutia ikiwa utaongeza so baada ya kivumishi unaweza kuzungumzia kile ambacho unakifikiria au ukabahatisha baada ya kuangalia au kusikiliza kuhusu kitu katika somo la kumi na tatu umejifunza ya kwamba kuna aina mbili ya vivumishi kwa kijapani moja ni aina vivumishi vya i, ambavyo vinaishiana kama vile omoshiroi yani kuvutia na yani kuwa na shughuli nyingi aina nyingine ya kivumishi ni na na huongezwa baada ya vivumishi hivyo ikiwa vitajitokeza kabla ya nomino inamaanisha kutokuwa na shughuli ni miongoni mwao ikiwa utaweka so usemi unaotumika wakati unapobatisha baada ya kivumishi cha i unabadilisha i kuwa so kwa mfan yani kuwa na shughuli nyingi inageuka na kuwa ya yani, unaonekana kuwa na shughuli nyingi kwa vivumishi vya na unaongeza so peke yake kwenye vivumishi hivyo kwa mfano Hima. yani kutokuwa na shughuli inageuka na kuwa himaso unaonekana kutokuwa na shughuli sasa utajifunza namna ya kubadilisha so iwe katika hali ya kukanusha katika upande wa vivumishi vya i unabadilisha i na kuwa nasaso kwa mfano isogasi yani kuwa na shughuli nyingi inageuka na kuwa isogashi knasaso yani unaonekana kutokuwa na shughuli nyingi kwa vivumishi vya na unaweka de wa baada ya vivumishi kwa mfano i ani kutokwa na shughuli inageuka na kuwa iade wa unaonekana una shughuli hayo ndiyo tuliyokuandalia katika kona ya mwalimu tufundishe na sasa ni kona ya tanakali sauti paul unafikiri hali inayofuata kwa kijapani unasemaje sisikii chochote kwa kweli kijapani kina neno linaloelezea hali ambayo hakuna sauti yoyote kwa kawaida maktaba huwa iko kimya hali hiyo inaelezwa kama mathalan unajaribu kuchekesha watu lakini hakuna anayecheka hali hiyo inaelezeka kama shi lakini hilo litakuwa jambo la aibu sasa paul neno lifuatalo linaelezea nini zurari zurari mm, mm-hmm. nimesalimu amri kwa kweli sijui inaonyesha vile ambavyo watu wanavyopanga mstari au vitu vinavyopangwa kwa mfano unasema chumba kimepangwa vitabu Zulari. katika kona ya tanakali sauti hii leo umejifunza kuhusu i na zrari kabla ya kukamilisha somo la leo ni wakati wa tafakuri ya ana u duka kubwa la vitabu lina tarakilishi za kutafutia vitabu kwa ajili ya wateja tunaweza kuzitumia kutafuta ikiwa duka husika lina kitabu fulani unachotafuta na wapi kilipo ni jambo linalorahisisha mchakato wa utafutaji vitabu bila shaka umefurahia somo la 1i7 ana amefurahi amenunua kitabu cha katuni za manga kinachoangazia mapenzi katika kipindi kijacho atakumbana na jambo fulani hadi wakati mwingine