kutoka nhk world japani mimi batlet milanz nawakaribisha katika darasa la jifunza kijapani nami ni martin mwanje nasema tufurahia kujifunza kijapani pamoja kama ilivyo desturi leo tunakuletea somo la 44 linalohusu kuwaambia watu ulichosikia tam alikwenda kwenye onyesho la piano la yuki mwanaume anayempenda na hatimaye aliweza kukutana naye tena たさん、ユウキさんに会えてよかったですねはいとてもうれしいですユウキさんは活躍してるんだねはい10月にまたコンサートがあるそうです sodeska mata aemasne twangazie mana na mazungumzo hayo mashavu ya harusan yalitoa mwanga wa waridi tam sa ykisanni ate yokatta des ne tamsan ni, ni vizuri uliweza kukutana na yukisan tam akasema i totemo resi des ndiyo ni furaha sana kaito akamwambia tam Yuki-san wa katsuyaku shiterun da ne. Yuki-san anafanya vizuri katika taaluma yake. Mae-tan, akajibu kwa furaha. Hai. Ndiyo. 10-gatsu ni mata konsāto ga aru sō so desu. Nemusuke-oni-san lingine litafanyika mwezi wa 10. Harusan akasema. Sō so desu ka? Koombe. Mata aemasu ne. Basu utaweza kukutana nae tena tam aliisi aibu kidogo lakini akasema ndiyo tam hakika anaonekana mwenye furaha baada ya kukutana na yuki usemu w msingi kwa leo ni nimesikia onyesho lingine litafanyikamtgaa so o ukiukumbuka usemi huu utaweza kumwambia mtu ulichosikia tafsiri ya neno kwa neno ya usemi huo ni mata ni tena au ingine Konsarto. ni onyesho au tamasha Alu. ni kuwepo na a so des ina maana nimesikia kutakuwepo <mulik> hoja kuu ya leo ili kumwambia mtu alichosikia ongeza so des mwishoni mwa sentensi kabla ya So sentensi inayotumia vitenzi vivumishi na maneno mengine huwa katika mtindo wa kawaida kumbuka kwamba hiyo inamaanisha des wala mas katika mazungumzo ya leo tam alisikia kutoka kwa uki kuwa atafanya onyesho lingine na akamwambia harusan na kaito kuhusu hilo ametumia kitenzi yaani kuwa kikifuatiwa na so namna yakiungwana ya kusema r ni arimas lakini katika mtindo wa kawaida kinatumia umbo la kikamusi yaani r sasa asikiliza msikilizaji na kisha urudie sgaa mata ostoga asodes zamazunguo mengine ambapo watu wawili kwenye nyumba ya wageni wanaambiana walichoskia a おdそうでeす e, demgmsdeすy uangazie tasiri yake ar おadそうですね ea kesho linza eso ni kuanzia kesho na omatri ni tamasha sodes inakuja baada ya omatrida ambayo ni mtindo wa kawaida wa omari des ikiwa ni nomino au vivumishi vya na kubadili kubadilides kuwa da hufanya iwe mtindo wa kawaida demo sgokomsodes yo ndiyo lakini nimesikia huwa lina afrika watu ni neno la kukubali na lina maana sawa na hai yenye maana ya ndio ni kiunganishi chenye maana ya lakini a ni kitenzi chenye maana ya kuwa na msongamano kikiwa katika umbo la kikamusi ama mtindo wa kawaida kiunganishi hiyo kinakuwa mwishoni mwa sentensi unapomwambia mtu kitu ambacho hakifahamu sasa ni zamu yako sikiliza na kisha urudie astkr omaldsoうdsne dem sgkomusodsy twangalie mfano mwingine fikiria umesikia kwenye runinga kwamba tufani na kuja kwa vile una wasiwasi jaribu kumwambia rafiki yako mjapani nini kinatokea tufani ni tif na kuja ni kuru. tufani nakuja ni fga fga kumbuka kuongeza ne mwishoni jaribu gaso dese Taifu ga so katika mazungumzo ya leo umesikia umetajwa mwezi wa 1mi kwa hiyo kwenye ongeza maarifa tutajifunza namna ya kusema miezi ni rahis mno unachotakiwa kufanya ni kuongeza tu baada ya namba lakini kuwa makini kwa sababu mwezi wa wanne na wa7 na wat tofauti skilizanaurudie mwezi wa kwanzani iigatsi mwezi wa pilini nigasi mwezi wa tatu tatuni sagas mwezi wa nne ni siga mwezi wa tano tanoni gga mwezi wa sita sitani lokugas mwezi wa saba sabani hga mwezi wa 8 ni h mwezi wa tisa ni g mwezi wa 1 ni j mwezi wa ki1oj ni j na kisha mwezi wa kumi2 ni j kwa mara nyingine sikiliza mazungumzo ya somo laleo タムさん、結城さんに会えてよかったですねはい、とても嬉しいです結城さんは活躍してるんだねはい、10月にまたコンサートがあるそうですそうですか、また会えますねはいミーヤーのトラベルガイド na sasa ni wakati wa kukuletea mwongozi wa safari wa mia leo mada ni matamasha bila shaka umesikia kitu hicho kwenye kipindi hiki sio japani ina matamasha mbalimbali sio ni kweli kila sehemu ina matamasha yake ya kitamaduni hivyo yote jumla anasemekana yapo mamia ya maelfu ya matamasha hayo matamasha ya msimu wa machipuo huwa yanahusiana na kuomba kwa ajili ya mazao mengi ya mpunga matamasha mengi ya msimu wa joto yamejikita kwenye maombi ya kuondosha magonjwa na majanga ya asili kwa mfano tamasha la gion la kyoto lilianza miaka 1 iliyopita na linahusisha jukwaa kubwa linalopambwa lenye magurudumu likivutwa kukatiza mitaa inavutia vilevile tamasha la nebuta la aomori jukwaa lake linabeba sanamu kubwa zinazotengenezwa kwa karatasi tamasha lingine maarufu ni tamasha la awaodori huko tokoshima ambapo umati wa watu hucheza kwa utaratibu wa pamoja katika msimu wa pukutizi jamii nyingi zinakuwa na matamasha kwa ajili ya kutoa shukrani zao baada ya mavuno ya mpunga na katika msimu wa baridi kunakuwa na matamasha ya kusherehekea mwaka mpya kila tamasha linakuwa na maombi na matamanio asante kwa kuwa nasi katika jifunze kijapani na tafadhali ungana nasi tena wakati mwingine