Uhali gani msikilizaji umewadia wasaa wa kipindi cha jifunza kijapani kutoka nhkwldi japani inaitwa batlet milanzi na mimi ni martin mwanje kama ilivyoada tufurahii kujifunza kijapani pamoja leo hii basi tunakuletea somo la 28 lihusulo kuomba ruhusa mia mpiga ya picha kutoka china amekwenda kupiga picha huko kamakura onyesho la kupiga piano linafanyika katika hekalu moja セキュリティ、まあ、そのゴム製、そのヘリライシュルな、なね。大人一人、お願いします。すみません。写真を撮ってもいいですか。ええ、いいですよ。素敵。お客様、ここから先はご遠慮ください。あ、すみません。 kwa kuangalia sentensi moja baada ya nyingine sikiliza maana ya mazungumzo hayo kwenye kaunta ya kujisajili mia alisema otona htori onegaisimas tiketi ya mtu mzima mmoja tafadhali kisha akamuuliza muhudumu simimase samahai shashin otottemo i deska ninaweza kupiga picha muhudumu akamjibu eh, ii des yo ndiyo unaweza mia akavutiwa na onyesho la kupiga piano akaendelea kupiga picha na kujikuta anakaribia jukwaa mhudumu hapo akamtahadharisha kwa kumwambia kumwambiabibi hutakiwi kwenda zaidi m akaomba radhisamahai ah, oh, inaonekana onyesho kwenye hekalu hilo lilikuwa zuri sana na inaonekana mia aliovutiwa nalo na alizama kwenye shughuli yake ya kupiga picha usemi wa msingi kwa leo ni ninaweza kupiga picha sashin otottemo ii deska bila shaka ukiukumbuka usemi huo utaweza kuomba ruhusa na sehemu zingine tafsiri sisisi ya usemi huo ni hivi shashi ni picha asin ototte ni sasitoru yani kupiga picha kikiwa katika umbo la t deska ina maana ya ninaweza hoja kuu ya leo ili kuomba ruhusa weka mo baada ya kitenzi cha umbo la te na uongeze Ii deska hivyo katika usemi wa msingi wa leo umbo la te la ito yani kupiga picha ni tote kwa kuweka mo na Ee desu ka? Baada yake, inakuwa. Picha hoto temo ii desu ka? Ninaweza kupiga picha na inakuwa ni kuomba ruhusa. Sikiliza na hurudie. Shashin o totte mo ii desu ka? Shashin o totte mo ii desu ka? sasa asikilize mazungumzo mengine kuhusu kuomba ruhusa mteja anazungumza na muhudumu kwenye duka la nguo f mo es moi maana yake ni hii Kono fuku, mo es ninaweza kujaribu kuvaa nguo hizi onof ni nguo hizi htemo i des nakitnzi ししちすすするやかかうんてていいいももででろこの服試着してもいいですか sawa basi hacha hatufanyie mazoezi kuomba ruhusa katika mambo mengine tuseme umeona bustani ya kupendeza katika hekalu mgombe mtunza bustani ruhusa ya kuingia bustanini kuingia ni hai na katika umbo lake la te ni haite haite kazi kwako haitemo i deska 入ってもいいですか <S S <Yas umu. S 2> yasndemo ii deska tuje katika ongeza maarifa katika mazungumzo ya leo mia alinunua tiketi akisema otona akisemata mtu mzima mmoja katika kipengele hiki leo tutakujuza namna ya kuhesabu watu haya sasa tutahesabu kuanzia mtu mmoja hadi watu kumi sikiliza kwa makini ya. mtu mmoja ni o watuwawili ni ftali watu watatu ni snin watu wanne Yon wa ni yonin watu watano ni watu watusita ni Nanani. watu watusaba ni anin watu wanane ni n watu tisani nin nakisha watu kumi ni juni mtu mmoja na watu wawili haifuati mtiririko wa kuhesabu wa namba zingine zinatamkwa lakini kuanzia tatu na kuendelea ongeza nin. kila baada ya namba watu wanne ni tofauti kidogo ukiongeza nin kwenye ya kwanza hauitamki vilevile watu saba ukiongeza nin kwenye Nana. inakuwa Nana nin lakini matamshi mengine kwa idadi ya watu saba ni inafaa pia skilizaurudi mtuni watu wwlni watuwata ni Futari. watu watatu ni watuwani ni, watu i ni, wau7watu an8 watu99 wa naakisha watu Na watu110nasikiliza kwa mara ningine mazungumzo yasomolaleo 写真を撮ってもいいですかええ、いいですよ素敵お客様、ここから先はご遠慮くださいあ、すみませんマイクと一緒にポップカルチャー na sasa kimewadia kipengele cha utamaduni wa kisasa na mike leo tutakuwa tukizungumzia muziki wa nchini japani kuna aina nyingi za muziki nchini japani kuna muziki wa jop nyimbo za katuni za anime muziki wa enka na muziki wa aina zingine pia kuna muziki wa kitamaduni unaotumia ala za kijapani kama vile kinubi cha koto aina ya kinubi cha mlalo ala yenye kamba tatu ya shamisen na ngoma za wadaiko hataje papu yenyewe ina vipengele vingine kama vile makundi pendwa bendi za rok na kadhalika ikiwahusisha wasanii mbali mbalimbali katika majiji makubwa kama vile tokyo unaweza kushuhudia muziki unaoimbwa moja kwa moja siku yoyote ya wiki kabisa na matamasha mbalimbali ya muziki hufanyika kote nchini japani katika kipindi chote cha mwaka matamasha ya muziki ndiyo mara nyingi yanahusisha wasanii kutoka nje ya nchi pamoja na wasanii wa japani msimu wa joto ndiyo haswa matamasha haya hufanyika majukwaa ya muda yanatengenezwa milimani na kwenye bustani kubwa za mapumziko baadhi ya maonyesho yanaendelea usiku kucha matukio hufanyika pia katika viwanja vya besboli na njia za mbio burudani sana matamasha makubwa ni matukio ambayo unafurahia aina nyingi za muziki kwa wakati mmoja natumai umefurahia kipindi cha leo cha jifunza kijapani na ajiunge nasi wakati mwingine