karibu katika siku nyingine ya darasa la jifunzi a kijapani msikilizaji kutoka nhk world inaitwa btlt mlanzi na mimi ni martin mwanje achatufurahi kujifunza kijapani pamoja leo hii basi tunakuletea somo la 23 kuhusu kuelezea unachopenda tam mwanafunzi kutoka vietnamu amerejea jijini tokyo baada ya kusafiri mkoani hokaido amefika kwenye mgahawa wa paka akiwa na marafiki ze ayaka na mike marekani anayefahamu vitu vingi kuhusu utamaduni wa japani mgahawa wa paka ni sehemu unayoweza kucheza na wanyama hao huku ukifurahia kahawa au chai yako kwanza sikiliza mazungumzo ya yakoaazz a soma かわいい Gohan o wote wanakula milo yao ayaka akajibu hontoni kawaiine wanapendeza kweli kisha ayaka akawaita paka oide oide njo hapa akiwa anampapasa papasa paka aliykuja karibu naye ayaka akasema watashi wa konoko nga ski mimi nampenda huyu tam tnaye akimpapasapapasa paka mwingine akasema watasiwa kono neko ga ski des mimi nampenda paka huyu mike akaburudishwa na hali ile neko kafete iak dekili yo ne migahawa ya paka inafanya tutulie sivyo tam akasema nto des neha migahawa kama hiyo kwa kawaida inakuwa na aina mbalimbali za paka hivyo unaweza kufurahiya kumwangalia paka unayempenda usemi wa msingi wa leo ni mimi nampenda paka huyo wtasiwa konokoa ukiukumbuka usemi huu utaweza kusema unachokipenda tuangalie maana ya neno kwa neno katika usemi huo watshi ni mimi w ni kiunganishi cha mada no nipaka kono neko inamaanisha paka huyu katika usemi ni kivumishi cha na yani penda Suki. hoja kuu ya leo ukitaka kusema nini unapenda ongeza kiunganishi ga baada ya jina la kitu unachokipenda kishamalizia na Suki desu. kama unachopenda ni paka yai utasema utasemao huwezi kusema neko neo katika suki desu. Suki. yani penda si kitenzi ni kivumishi cha na ikiwa ni kivumishi kiunganishi sahihi cha kuashiria kitu o bali ni gaa oh, kumbe sentensi ya ayaka watashi wa ga suki yinayomaanisha mimi nampenda huyu ni sawa na hiyo sindio ndiyo katika mazungumzo ya kirafiki kati ya watu walio na uhusiano wa karibu unaweza kutomalizia na badala ya kusema skides utasema tu ski tamnayaka wote walisema watashi wa yani mimi ni hata kama kirai hicho mara nyingi huachwa katika mazungumzo katika muktadha huo wanatofautisha mawazo yao na ya wengine wanaowazunguka kwa mfano tam alisema mimi nampenda paka huyu wa neko ga suki desu. na kwa dhahiri alisema tusikilize wa... tatu za kusema usemi wa msingi sikiliza na urudie すしがすきです。 tarjumi ya mazungumzo hayo ni kama ifuatavyo tabemono wa nani tabowa ni a unapenda chakula gani ni chakula kwa kuwa hicho ndicho kinachozungumziwa neno linalomaanisha chakula linafuatiwa na kiunganishi cha mada wa nani? ni kiulizi chenye maana ya nini kama tulivyojifunza katika masomo yaliyotangulia yaliyotanguliai ni unapenda nini Sushi ga suki desu. Napenda sushi. Sushi imekuwa maarufu duniani. Sasa, sikiliza na urudie baada ya swali. Tabuono wa nani ga suki desu ka? Sushi ga suki desu. Sasa shaka umepatia. sasa jaribu kusema vitu vingine unavyoweza kuvipenda utasemaje ikiwa unapenda muziki wa jpop jpop ni jpojo jaribujoa dejoaide na sasa utasemaje ikiwa unapenda katuni za manga manga ni mang manga manga ga ski des manga ga ski des husemi wa ziada kwa leo ni sentensi ifuatayo liosemwa natamu ikumbuke yote hontodesn hnto ni kifupi cha nenohnto y yani kwelihonto des ne katika muktadha huu inamaanisha hakika usemi huu unatumika kukubaliana vilivyo na maoni au fikra za mtuizamako sas skliza na urudieh グリザマゾンゴムズエソモラレオコマラ人間ね。かわいい。みんなご飯を食べています。本当にかわいいね。おいでおいで。私はこの子が好き。私はこの猫が好きです。猫カフェってリラックスできるよね。本当ですね。 kifuatacho sasa ni utamaduni wa kisasa na mike leo tutazungumzia migahawa inayovutia nchini in japani migahawa mingi ina chipua ambayo haitoi huduma za chakula na vinywaji pekee mgahawa paka uliozungumziwa katika mazungumzo ya somo la leo ni mfano wa migahawa hiyo miongoni mwa migahawa ambayo pia unaweza kucheza na wanyama huku ukifurahia kinywaji chako ni migaawa ya paka bundi na sungura ni maarufu hata ikiwa kijapani chako si fasaha wateja pengine wanaweza kufanya urafiki kirahisi kupitia wanyama kwa kuwa wateja wote wanapenda wanyama migawa yenye mabinti wanaoigiza kama wajakazi hutoa kitu cha tofauti mabinti huvaa nguo za wajakazi na kumwita mteja mkuu sama kwingineko migahawa ya sehemu za maji moto za kutumbukiza miguu zinakupa mwanya wa kutotesha miguu yako kwenye maji moto ili kuburudika migahawa ya sayari inakupa mandhari nzuri ya nyota kwa kutumia projekta huku ukipiga mafunda ya chai na bila kusahau migahawa yenye katuni za anime na michezo kuna mgahawa ulioupenda hapo kama ni hivyo basi utafute pindi ukija nchini japani tafadhali sina shaka umefurahia kipindi cha leo cha jifunze kijapani usipange kukosa kipindi kijacho