hujambo na karibu katika wasaa mwingine wa kipindi cha jifunza kijapani kutoka nhk world japani jina langu ni batlet milanzi nami kama kawaida ni martin mwanje karibu tu kujifunza kijapani pamoja leo hii basi tunakuletea somo la 17b na na linalohusu namna ya kuwaambia watu kile ambacho umekuwa ukikifanya na unakifanya sasa mpiga picha kutoka china mia anapiga picha katika chemichemi ya maji moto mkoani nagano ni sehemu ambayo nyani huoga kwenye maji moto mia anakutana na wanandoa wa kijapani ambao wanatalii hapo na wanakwenda pamoja kwenye mgahawa wa tambi za soba sikiliza mazungumzo ya somo la sobas onegasm 日本へは観光ですかえっ、ー、と、私は写真家で日本のことを海外に紹介しています。それで日本を旅行しています。それは素晴らしいね。お待たせしました。お蕎麦三つお願いします。 tambiza soba kwa watu watatu tafadhali mhudumu aabu upo nchini japani kwa ajili ya utalii wa de iooiok no ni mm, mimi nimpiga picha na nimekuwa nikiitambulisha nchi hii kwa watu wa nchi zingine nhono ndioksts ndiyo sababu nimekuwa nikisafiri sehemu mbalimbali japani mume akasema soewasarashin hivyo ni vizuri wakiwa wanaendelea na mazungumzo yao mpishi alikuwa natayarisha tambi za soba na hatimaye zilikuwa tayari na mhuduma akazileta mezanimplnkwa kuwasubrsha siku zote ni kitu kizuri kuweza kuzungumza na watu wanaokutana nao ukiwa safarini na ukitumia somo la leo utaweza kuwaambia mambo ya kuusuyo na kufanya nao mazungumzo zaidi usemi wa msingi kwa leo ni nimekuwa nikisafiri sehemu mbalimbali japani ikiwa utaukumbuka usemi huu basi utaweza kuwaambia watu kile ambacho umekuwa ukikifanya na unakifanya sasa sikiliza maana ya usemi huo neno kwa neno Nihon. ni japani bila shaka unakumbuka okots ni, nimekuwa nikisafiri hoja kuu ya leo ni usemi huu okotas nimekuwa nikisafiri ambao pia unaweza kumaanisha ninasafiri ili kuelezea kitu ambacho umekuwa ukikifanya na unakifanya sasa ongeza imas baada ya kitenzi cha umbo la te yoko s yaani kusafiri katika umbo la te ni yokote ukiongeza a inakuwa yokoteimas haya sasa msikilizaji ni zamu yako sikiliza na urudie okoteim io okotem katika mazungumzo mia alisema nimekuwa nikiitambulisha nchi hii kwa watu wa nchi zingine Nihon no koto o ni hn nokoto okaigi nihokai hit nte hii pia imetumia umbo la kuelezea ambacho umekuwa ukikifanya na unakifanya unakifanyahea okats yani, nimekuwa nikiitambulisha imetokana na umbo la te la kitenzi suru. yani tambulisha ambapo inakuwa ikifuatiwa sikiliza mazungumzo yafuatayo kuhusu kile ambacho mtu anakifanya nchini japani loe oilてm mana ya mazungumzo hayo ni kama ifuatavyo loe ウポサファリに旅行はいあちこち旅行しています。 na sasa jaribu kurudia jibu linalofuata baada ya swali lyoko deska aikoi lokosteimas sasa hivi tujaribu kujibu swali kuhusu kitu kingine unachofanya nchini japani utasemaje kwa kijapani ikiwa unataka kusema umekuwa ukijifunza lugha ya kijapani 日本語日本語勉強する勉強して勉強して日本語を勉強しています。 仕事をしています。 katika ongeza maarifa leo ni kuhusu namna maalum ya kutaja idadi ukiagiza okay, kitu hautaji idadi kwa kutumia maneno ya kawaida ya tarakimu kama ichi ni na san sikiliza unavyoweza kutaja idadi kuanzia moj hadi tao sikiliza tena naurudie 1, 2, 3, 4, 5. katika mazungumzo ya somo la leo yule mke mtalii aliagiza tambi za soba za watu watatu na kusema ooa onegai shimasu. kama ungeagiza tambi hizo kwa ajili ya watu wawili お蕎麦えっと願いしは写真家で。 日本のことを海外に紹介していますそれで日本を旅行していますそれは素晴らしいねお待たせしました食いしん坊をカイトにお任せトゥエレケコニエキペンゲレチャカイトモンゴザーディワンコウェチャクウラマデアレオネイコウスンタビザソバ。 soba ni chakula maarufu cha kitamaduni cha tambi nchini japani zinatengenezwa kwa unga wa soba kuchemshwa kwenye maji ya moto unaweza kula kikiwa cha baridi kwa kuchovya kwenye mchuzi wa sosi ya soya au kula kwenye bakuli la supu ya moto isiyo na umewahi kula tambi za soba hapana lakini ni rahisi kupata mgahawa wa tambi za soba kwa sababu karibu kila eneo la mnunuzi lina migahawa hiyo mingi kwa kawaida ipo pia jirani na vituo vya treni hata ndani ya baadhi ya vituo vya treni migawa hiyo ipo abiria wanaweza kupata chakula cha haraka cha tambi za soba kabla ya kupanda treni sasa hivi nimezoea unajua ila nilikuwa nashangaa sana ya kusikia sauti ya kuvuta tambi wakati wa kula hiyo ni namna ya kawaida kabisa ya kula tambi za soba nchini japani ukiipiga funda la kelele namna hiyo unapata hewa mdomoni mwako inayoambatana na tambi kwa hiyo unaweza kufurahia harufu ya, ya tambi zaidi nadhani nitajaribu kufanya hivyo msikilizaji umefurahi ya kipindi cha leo cha uchajifunza kijapani usiipange kukosa kipindi kijacho