nam hujambo msikilizaji na ni wasaa wajifunze kijapani kutoka nhkwld japani na hudhani mimi batlt milanzi sambamba nami martin mwanje kama ada tufurahie kujifunza kijapani pamoja na leo tunakuletea somo la nane kuhusiana na jinsi ya kuwatambulisha watu kama vile marafiki wetu kwa watu wengine msikilizaji katika somo letu la sab tam ambaye ni mwanafunzi kutoka vietnam amekuwa rafiki wa ayaka ambaye ni mwanafunzi mjapani mara hii tam yuko na ayaka kwenye jengo la serikali ya jiji la tokyo sehemu ya kutazamia mandhari iko mita 22 kutoka chini jiji la tokyo likiwa linaonekana kwa upana wanafunzi hao wawili wameahidi kukutana na mia mpiga picha ambaye pia ni mkazi wa nyumba ya harusan エボトスキリーゼマズゴムズイエスフォームウランナーねわぁすごい綺麗だねはいああ、タム、遅れてごめんなさい友達の、ア香さんですこんにちは、ミーヤですああ、ミーヤさん写真を撮ってるんでしょう。すごいな私も撮ってくださいね wacha tuangazie mazungumzo hayo sentensi baada ye nyingine wakati akitazama mandhari ayaka anasema masugoi kirea ne wa wow, enasitaajabisha yanapendeza eh? tam anakubaliana nayea ndiyo namia anawasilita ah, uketegomeasai Ah, tam samani nimechelewa tam anamtambulisha ayaka kwa mia tomodao no ayaka san des huyu ni rafiki yangu mia, ni ayaka san na kisha mia anajitambulishaha e mimi ni ayaka anasema sa ah, ma san aitotendeo ah, nimesikia nimpiga picha sugoina safi sana watashimotote kudasaine tafadhali nipige picha pia kidogo mia ameshangazwa na ombe la gafla la ayaka na anajibu uh, ah, bila shaka ayaka amechangamka sana ayaka kidogo anazungumza kijapani haraka lakini kwa wakati huu msikilizaji usijali kama hutakielewa chochote useme wa msingi wa leo ni huyu ni rafiki yangu ys no punde unapojifunza usemi huu utaweza kuwatambulisha marafiki na watu wengine ili wafahamiane na hapa maana ya usemi huu inamaanisha rafiki neno no linalofuata ni kiunganishi kinachounganisha nomino na nomino nyingine ina ni neno la heshima linalokuja baada ya jina la mtu kuweka des mwishoni kunafanya sentensi hiyo kukamilika hebu sasa tuangazie hoja kuu ya leo katika kumtambulisha mtu kwanza ataja uhusiano wako na yule mtu kama vile tomodachi. na uongeze no ikifuatwa na jina la mtu huyo kwa hivyo inakuwa rafiki yangu hayaka san yani, tomodachi no ayaka san barabara huenda kidogo ikasikika kama ukosefu wa adabu ukisema tu ayaka kwa hivyo ongeza san baada ya jina na usisahau kuweka des mwishoni hii haionekani kuwa na kima hiyo ni kweli lakini ayaka yuko pembeni mwa tamu kwa hivyo ni wazi ni nani tam anamzungumzia huyu ni imeondolewasrui a 友達のはじめまして。 maana yake ni i no huyu ni rafiki yangu tanaka sa aeaa abar mimi ni tanaka tanaka sana namsalimu mtu huyo mwingine haimemae ni jinsi unavyosema kwa mtu ambaye unakutana naye kwa mara ya kwanza unakumbuka nimefurahi kukufahamu tuendelee kuwa na uhusiano mwema hiki ndicho alichokisema mwenzake huyo mwingine kama salamu alipokuwa akijitambulisha mwenyewe tanaka san alisema bila kuongeza san baada ya jina lake nam ni kweli haujirejelei mwenyewe kwa kusema san hilo ni neno linalotumiwa na kila mtu mwingine kwa hivyo kuwa mwangalifumaade 田中さんです友達の田中さんです妹妹。妹 sawia na ilivyo unapojitambulisha hautumii san unapomtambulisha jamaa yako jaribu kutunga sentensi hiyo mwenyewemtoomtono r na sasa ni wakati wa kipengele cha kuongeza maarifa tutajifunza njia tofauti za kuwasalimia watu katika mazungumzo ya leo tulimsikia mia akisema habari yaani ww kidogo ni salamu rasmi inayotumiwa wakati wa mchana haitumiki sana kati ya marafiki ukikutana na mtu asubuhi unasema ohayo yaani unasemahayaabahe wakati wa jioni unasema kombawa yani masalheri hebu sasa usikilize mazungumzo ya hi leo kwa mara nyingine kuwa makini na jinsi tamu anavyomtambulisha rafiki yake gi edaaokte ah, omenai todaoayakse ミですああ、ミーアさん写真を撮ってるんでしょすごいな私も撮ってくださいねあ <laughs> はいミーアのトラベルガイドナムキフォタ u ョニーモンゴーズワサファリーはミーアーオナウウスマイネオオナコウ a r i m a マ u r i ya ズ i g i la Tokyo. mazungumzo ya leo yamefanyika katika eneo la kutazamia mandhari ililo kwenye jengo la serikali ya jiji la tokyo huko shinjuku sehemu hizo zinafunguliwa kwa umma unaweza hata ukaona mlimafuji ikiwa hali ya hewa ni nzuri hiyo lazima ni sehemu nzuri ya kutazamia eh? je kunazo sehemu zingine nzuri bila shaka na mnara wa tokyo je oh wazi zuri unapendeza sana ukiwa na mwonekano wa rangi iliyokolea ya machungwa na nyeupe ndiyo mnara wa tokyo una urefu wa mita 333 kwenda juu na unaweza kufurahia mwonekano wa mandhari yake mapana kutoka sehemu ya kutazamia na kuna sehemu nyingine nam tokyo skytree ikwe jirani na sakusa ina urefu wa mita 634 kwenda juu ilijengwa mnamo mwa212 na, na, na hivyo kuwa mnara mrefu zaidi duniani mandhari kutoka sehemu ya kutazamia yanapendeza huko ni juu sana minara yote ya skyt na tokyo ina taa zinazong'aa kwa njia maridadi wakati wa usiku pia hizo ni nembo nzuri za tokyo na mtia moyo kila mtu kuzuru na kufurahia mandhari ya jiji la tokyo kutoka juu pale bila shaka umefurahia kipindi cha leo cha jifunze kijapani usikose kusikiliza kipindi cha jifunze kijapani wakati ujao